JOH MAKINI: Nilichomfanyia VANESSA MDEE hiki hapa

13 Jan 2018 09:38 18
6,950
128 0

LilOmmyTV channel maalumu ya Burudani na EXCLUSIVE interview kutoka kwa masta unaowakubali.

Hakikisha una Subscribe hapo chini, Angalia show mwanzo mwisho, Gonga Like, Angusha Comment yako kisha Share Link na wenzako kwa Whatsapp au mitandao yako ya kijamii (facebook na twitter).

Ni follow kwenye mitandao ya kijamii.

http://www.instagram.com/lilommy

http://www.twitter.com/LilOmmy

http://www.lilommy.com

for more interviews, hot news, exclusives, music, videos, artists profiles, gossip etc tembelea lilOmmy.com

Related of "JOH MAKINI: Nilichomfanyia VANESSA MDEE hiki hapa" Videos